Học viện Phụ nữ Việt Nam
-
Chào khóa mới và gặp gỡ các thế hệ sinh viên Viện Công nghệ Thông tin, Học viện Phụ nữ Việt Nam
Ngày 18/10/2023, thầy và trò Viện Công nghệ Thông tin, Học viện Phụ nữ Việt Nam đã tổ chức buổi gặp mặt đầu khoá, chào đón tân sinh viên và giao lưu giữa các thế hệ.
-
Đã tìm ra quán quân Tìm kiếm tài năng sinh viên Học viện Phụ nữ Việt Nam năm 2023
Tối 12/6/2023, Học viện Phụ nữ Việt Nam đã tổ chức thành công vòng chung kết Cuộc thi “Tìm kiếm tài năng sinh viên Học viện Phụ nữ Việt Nam – VWA’S Got Talent năm 2023”.