Nhiệt điện Bà Rịa
-
Công ty Nhiệt điện Bà Rịa triên khai hiệu quả “Thực hành tiết kiệm, chống lãng phí”
Thực hiện Chủ đề năm 2023 của EVN “Thực hành tiết kiệm, chống lãng phí”, Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa đã xây dựng chương trình tổng thể triển khai thực hiện tại đơn vị để hoàn thành tốt các mục tiêu đề ra.
-
Nhiệt điện Bà Rịa nâng cao kỹ năng phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ
Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa vừa tổ chức tuyên truyền, phổ biến kiến thức pháp luật về công tác phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ cho cán bộ công nhân viên Công ty.
-
Nhiệt điện Bà Rịa: Chủ động công tác sửa chữa góp phần đảm bảo cung ứng điện
Thực hiện chỉ đạo của Ban lãnh đạo Công ty Cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa, cùng với các Phân xưởng, Phòng ban khác, Phân xưởng sửa chữa điện tự động đã chủ động triển khai công tác sửa chữa bảo dưỡng và đạt kết quả tích cực.
-
Nhiệt điện Bà Rịa: Sản xuất kinh doanh gắn liền bảo vệ môi trường
Thời gian qua, cùng với nhiệm vụ đảm bảo sản xuất kinh doanh điện an toàn, Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa luôn thực hiện tốt các giải pháp bảo vệ môi trường.
-
Nhiệt điện Bà Rịa nỗ lực cung ứng điện cho mùa khô năm 2023
Thực hiện chỉ đạo của EVN và Tổng Công ty Phát điện 3, Công ty Cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa đã nổ lực triển khai thực hiện đồng bộ nhiều giải pháp để đảm bảo nhiên liệu và hệ số khả dụng cao, đảm bảo vận hành an toàn các tổ máy, góp phần cung ứng điện liên tục cho hệ thống.
-
Nhiều hoạt động thiết thực của Công đoàn Nhiệt điện Bà Rịa
Hưởng ứng Tháng Công nhân năm 2023 với chủ đề “Kết nối công nhân, xây dựng tổ chức”, vừa qua, Đoàn công tác của Công đoàn Tổng Công ty Phát điện 3 đến thăm hỏi, động viên và trao quà cho đoàn viên, người lao động Công ty Cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa.
-
Nhiệt điện Bà Rịa thành lập Trung đội tự vệ tại chỗ
Chiều 25/5/2023, Ban Chỉ huy Quân sự Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa tổ chức Lễ công bố Quyết định thành lập và ra mắt Trung đội tự vệ tại chỗ thuộc Ban Chỉ huy quân sự Công ty.
-
Nhiệt điện Bà Rịa đảm bảo công tác vận hành, cung cấp điện mùa khô năm 2023
Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa đã đáp ứng tốt trong việc tăng cường năng lực cung ứng điện, góp phần phục vụ phát triển kinh tế xã hội, đảm bảo cung ứng điện trong mùa khô năm 2023.
-
Nhiệt điện Bà Rịa tổ chức giải chạy bộ hưởng ứng tháng Công nhân năm 2023
Ngày 20/5/2023, Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa đã tổ chức thành công giải chạy bộ, leo Núi Dinh với 02 cự ly đường rừng, dốc đá là 06km và12km.
-
Nhiệt điện Bà Rịa tổ chức thành công Hội nghị người lao động năm 2023
Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa vừa phối hợp với Công đoàn công ty tổ chức Hội nghị Đại biểu Người lao động năm 2023.
-
Đoàn ĐBQH tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu khảo sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về phát triển năng lượng
Vừa qua, trên địa bàn tỉnh, Bà Huỳnh Thị Phúc, Phó Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu dẫn đầu đoàn công tác đã đến khảo sát về “Việc thực hiện chính sách, pháp luật về phát triển năng lượng giai đoạn 2016-2021” tại Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa.
-
Nhiệt điện Bà Rịa: Đảm bảo vận hành điện an toàn, liên tục dịp lễ Tết
Công ty cổ phần Nhiệt điện Bà Rịa tập trung cung ứng nguồn điện an toàn, liên tục, kinh tế dịp Tết Dương lịch 2023 và Tết Nguyên đán Quý Mão.