Trao quà
-
Công ty Nhiệt điện Phú Mỹ: Trao quà cho Hội người mù Thị xã Phũ Mỹ
Mới đây, Công ty Nhiệt điện Phú Mỹ đã phối hợp với Hội Người mù thị xã Phú Mỹ tổ chức trao 90 phần quà cho người khiếm thị trên địa bàn Thị xã, với tổng chi phí hỗ trợ là 45 triệu đồng.
-
Đoàn Thanh niên PVOIL tổ chức chương trình an sinh xã hội tại tỉnh Tiền Giang
Sáng ngày 13/11/2022, Đoàn Thanh niên Tổng công ty Dầu Việt Nam (PVOIL) đã tổ chức chương trình an sinh xã hội tại huyện Tân Phước, tỉnh Tiền Giang.
-
Nhiệt điện Vĩnh Tân hỗ trợ 60 triệu cho lao động gặp khó khăn, bệnh tật
Sáng 28/10, Ban Chấp hành Công đoàn Công ty Nhiệt điện Vĩnh Tân đến thăm, động viên và trao phần quà hỗ trợ trị giá 60 triệu đồng cho anh Cao Danh Sơn, đoàn viên thuộc Phân xưởng Nhiên liệu của Công ty có hoàn cảnh khó khăn, mắc bệnh hiểm nghèo năm 2022.
-
EVNGENCO3 trao quà cho 98 em học sinh bị ảnh hưởng bởi dịch COVID-19
Đảng ủy Tổng Công ty Phát điện 3 (EVNGENCO3) và các đơn vị thuộc Đảng ủy Khối vừa động viên, trao tặng nhiều phần quà cho các em đạt thành tích tốt trong năm học vừa qua.
-
Công ty EPS: Nhiều hoạt động đền ơn đáp nghĩa thiết thực nhân ngày Thương binh liệt sỹ
Công ty Dịch vụ sửa chữa các nhà máy điện EVNGENCO 3 (EPS) triển khai nhiều hoạt động kỷ niệm 75 Năm ngày thương binh liệt sỹ 27/7/1947 - 27/7/2022.
-
UDIC: Tôn vinh các gia đình tiêu biểu năm 2022
Công đoàn Tổng công ty Đầu tư phát triển hạ tầng đô thị (UDIC) vừa tổ chức Hội nghị biểu dương Gia đình CBCNV tiêu biểu năm 2022, khen thưởng các cháu con CBCNV có thành tích cao trong học tập, các cháu vượt học giỏi năm học 2021- 2022.